Kết quả bóng đá Cúp Luxembourg 2023-2024 - Kqbd Luxembourg
Thời gian | Bảng | FT | HT | |||
Thứ sáu, Ngày 10/05/2024 | ||||||
10/05 00:30 | finals | Swift Hesperange | 1-1 | Progres Niedercorn | (1-1) | |
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [1-3] | ||||||
Thứ năm, Ngày 02/05/2024 | ||||||
02/05 00:00 | Semifinal | US Mondorf-les-Bains | 0-2 | Progres Niedercorn | (0-1) | |
Thứ tư, Ngày 01/05/2024 | ||||||
01/05 21:00 | Semifinal | UNA Strassen | 0-2 | Swift Hesperange | (0-2) | |
Thứ năm, Ngày 25/04/2024 | ||||||
25/04 01:00 | Quarterfinals | Jeunesse Esch | 0-2 | Swift Hesperange | (0-1) | |
25/04 01:00 | Quarterfinals | Yellow Boys Weiler-La-Tour | 0-2 | UNA Strassen | (0-1) | |
25/04 01:00 | Quarterfinals | Hostert | 1-2 | US Mondorf-les-Bains | (1-1) | |
25/04 01:00 | Quarterfinals | Progres Niedercorn | 2-0 | Red Boys Differdange | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 04/04/2024 | ||||||
04/04 01:00 | Round 4 | FC Schifflange 95 | 1-1 | US Mondorf-les-Bains | (1-0) | |
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [2-4] | ||||||
04/04 01:00 | Round 4 | US Rumelange | 0-5 | Jeunesse Esch | (0-3) | |
04/04 01:00 | Round 4 | Hostert | 1-0 | Racing Union Luxemburg | (0-0) | |
90phút [0-0], 120phút [1-0] | ||||||
04/04 01:00 | Round 4 | FC Alisontia Steinsel | 1-3 | Progres Niedercorn | (1-2) | |
04/04 01:00 | Round 4 | Bettembourg | 2-3 | Swift Hesperange | (0-1) | |
04/04 01:00 | Round 4 | FF Norden 02 | 1-1 | UNA Strassen | (0-0) | |
90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [3-5] | ||||||
04/04 01:00 | Round 4 | Mondercange | 0-3 | Red Boys Differdange | (0-2) | |
04/04 01:00 | Round 4 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | 3-2 | Jeunesse Canach | (1-1) | |
90phút [2-2], 120phút [3-2] | ||||||
Thứ năm, Ngày 09/11/2023 | ||||||
09/11 02:00 | Round 3 | Rodange 91 | 3-4 | Bettembourg | (2-2) | |
09/11 02:00 | Round 3 | FC Schifflange 95 | 3-2 | UN Kaerjeng 97 | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 29/10/2023 | ||||||
29/10 22:00 | Round 3 | Red Star Merl/Belair | 2-3 | Swift Hesperange | (2-1) | |
29/10 22:00 | Round 3 | Hostert | 2-1 | CS Petange | (1-1) | |
29/10 22:00 | Round 3 | ALSS Luxembourg | 0-3 | Racing Union Luxemburg | (0-2) | |
29/10 22:00 | Round 3 | US Rumelange | 4-0 | FC Marisca Mersch | (1-0) | |
29/10 22:00 | Round 3 | FC Erpeldange 72 | 1-8 | US Mondorf-les-Bains | (0-5) | |
29/10 22:00 | Round 3 | FF Norden 02 | 1-0 | FC Lorentzweiler | (1-0) | |
29/10 22:00 | Round 3 | FC Alisontia Steinsel | 5-1 | Etzella Ettelbruck | (1-0) | |
29/10 22:00 | Round 3 | Walferdange | 3-5 | Progres Niedercorn | (0-4) | |
29/10 22:00 | Round 3 | UNA Strassen | 4-3 | Fola Esch | (3-1) | |
29/10 22:00 | Round 3 | Koeppchen Wormeldange | 2-5 | Mondercange | (0-2) | |
29/10 22:00 | Round 3 | Jeunesse Canach | 4-3 | FC Wiltz 71 | (1-1) | |
90phút [3-3], 120phút [4-3] | ||||||
Thứ bảy, Ngày 28/10/2023 | ||||||
28/10 22:59 | Round 3 | F91 Dudelange | 0-2 | Red Boys Differdange | (0-1) | |
28/10 22:59 | Round 3 | Mamer | 1-2 | Jeunesse Esch | (1-1) | |
28/10 22:00 | Round 3 | CS Grevenmacher | 2-4 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | (0-1) | |
90phút [2-2], 120phút [2-4] |
Kết quả bóng đá Cúp Luxembourg đêm nay, cập nhật kqbd trực tuyến Cúp Luxembourg hôm nay CHÍNH XÁC nhất.
Xem KQBD Cúp Luxembourg hôm nay mới nhất
Kết quả bóng đá Cúp Luxembourg năm 2024 mới nhất hôm nay. Chúng tôi cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Cúp Luxembourg CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Nếu anh em đang tìm kiếm một trang web cập nhật đầy đủ kq bóng đá Cúp Luxembourg và các thông tin thể thao hot nhất thì chắc chắn sẽ không thể bỏ qua bongdanet.co. Xem kết quả bóng đá Cúp Luxembourg đêm qua, hôm nay của đầy đủ các đội bóng mùa giải mới nhất 2024.
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá EURO
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Á
Kết quả bóng đá Serie A
Ngày 10/05/2024
Swift Hesperange 1-1 Progres Niedercorn
Ngày 02/05/2024
US Mondorf-les-Bains 0-2 Progres Niedercorn
Ngày 01/05/2024
UNA Strassen 0-2 Swift Hesperange
Ngày 25/04/2024
Jeunesse Esch 0-2 Swift Hesperange
Yellow Boys Weiler-La-Tour 0-2 UNA Strassen
Hostert 1-2 US Mondorf-les-Bains
Progres Niedercorn 2-0 Red Boys Differdange
Ngày 04/04/2024
FC Schifflange 95 1-1 US Mondorf-les-Bains
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 2 1858
2 Pháp -4 1840
3 Bỉ -3 1795
4 Anh -5 1794
5 Braxin 4 1788
6 Bồ Đào Nha 3 1748
7 Hà Lan -3 1742
8 Tây Ban Nha -5 1727
9 Ý 5 1724
10 Croatia 3 1721
115 Việt Nam -30 1164
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 19 2085
2 England (W) 7 2021
3 France (W) -2 2018
4 USA (W) -33 2011
5 Germany (W) 17 2005
6 Sweden (W) 0 1998
7 Japan (W) 4 1982
8 Netherland (W) -35 1951
9 Canada (W) 2 1950
10 Brazil (W) 5 1946
37 Vietnam (W) 0 1611